09TC120 - Friends 4ever !!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

09TC120 - Friends 4ever !!!!

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Similar topics

Share | 

Từ trận thi đá banh của nam nhi lớp mình phải công nhận một điều!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Nguyen My
Ủy Viên
Ủy Viên
Nguyen My

Điểm Tích Lũy : 141
Uy Danh : 8

Birthday : 04/08/1991

Từ trận thi đá banh của nam nhi lớp mình phải công nhận một điều! _
Bài gửiTiêu đề: Từ trận thi đá banh của nam nhi lớp mình phải công nhận một điều!   Từ trận thi đá banh của nam nhi lớp mình phải công nhận một điều! EmptyTue Nov 09, 2010 3:34 pm

Ngày đá banh vừa rồi của lớp chúng ta,được diễn ra trong điều kiện thời tiết" rất thuận lợi"!trời mưa to,đường thì trơn,sân cỏ càng trơn hơn,trọng tài thì ướt mẹp,cổ động viên cũng ướt như chuột lột nun!hj.đứng dưới trời mưa vừa lanh vừa rung nhưng tinh thần cổ vũ nhiệt tình của cổ động viên đã giúp các cầu thủ thêm phần hưng phấn.lúc đầu bị dẫn trước một trái,nhưng ngay sau đó thì đội ta đã gỡ lại 1/1.trận đấu diễn ra dưới trời mưa,rất ly kì và hấp dẫn,các cầu thủ đổ mồ hôi,ướt cả áo lẫn quần(dzì mưa ko phải mồ hồi).anh chàng thủ môn trong màu áo đỏ+cặp kính kận_"HIẾU đại ca",anh đã nổ lực hết mình để cản phá những pha bóng "hoả lực "của đối phương,nhưng thật tiếc khi dể đối phương ghi thêm 1 "goal"nữa.trời ơi tức wá.......wá tức nun!!!!!không vì vậy mà các cầu thủ của chúng ta nản chí!trong không khí hò hét cỗ vũ nhiệt tình của mấy em nữ mặt áo dai xĩnhinh"Lan,Trang,Thảo,....."lúc ấy các cầu thủ lấy lại tinh thần ngay :bounce:(cổ vũ nhiệt tình wá mừ) và "vào...vào"một lần nữa lưới của đội bạn lại bị rung lên lần nữa,và tỉ số đã đc sang bằng 2 đều..phải kể đến công của các tiền đạo như"Quốc,quangvinh,tuấn-bin..ai nũa ho nhớ"hj.ông trời thấy vậy cũng vui theo,nên cho mưa to hơn nữa.....ho sao trận đấu vẫn tiếp tục.và cho đến những phút cuối thì ko mai khi đội lớp mình nhường cho đối thủ vé vào vòng trong nun!ra về với tỉ số thua cuọc 3/2.nhưng anh-em tong đội đá banh+cổ động viên đã đi ăn liên hoan tưng bừng,vui vẽ cùng nhau...thật ko mai khi có một you lam mất thẻ xe,nên bị giữ lại trong giây lát,điều thật cảm động là các thành viên khác đã cùng ở lại,kiếm vé xe júp,dưới trời mưa to..(you lam mất thẻ xe là...là zui đó"hehe.).wa trận đá banh mới thấy tình anh-em + bạn bè lớp chúng ta thật đáng khen ngợi!
DANH SÁCH TUYÊN DƯƠNG CẦU THỦ:"QUỐC,HIẾU,TUẤN_BIN,PHÁT,QVINH,CHIẾN,TUÂN ANH,ÂN,..VV..thông cảm t ho nhớ hết"hjhj.viêt xong mệt wé"hj.mấy bạn bình luận bài bình luận của t thoải mái hem,đóng góp ý kiến để viết tốt hơn cho lần sau hem! :thxsm 🇹🇬

Từ trận thi đá banh của nam nhi lớp mình phải công nhận một điều!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang