09TC120 - Friends 4ever !!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

09TC120 - Friends 4ever !!!!

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Similar topics

Share | 

Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
PhongTran
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
PhongTran

Điểm Tích Lũy : 222
Uy Danh : 30

Birthday : 30/07/1991

Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 _
Bài gửiTiêu đề: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptyFri Oct 22, 2010 1:14 pm

Hôm nay 2 đội đá với nhau căng thẳng quá, xin các bạn hãy giữ cho nhau những tiếng cười,chúng ta là con trai mà có gì hãy bỏ qua cho nhau, có đá :" HƠI XẤU" một tý cũng đừng ăn thua với nhau ,hình như suy nghĩ trả tiền sân hay ko phải trả tiền sân đang lấn cấn qua những pha bóng trên sân, đương nhiên mỗi đội có một lối đá riêng , biên hoà có lối đá nghệ sĩ, phối hợp nhỏ ( nói thiệt lối đá đó làm FC TIA CHỚP ức chế vô cùng) nói chung là các bạn đá rất hay, còn Tia chớp lại chọn cho mình một lối đá chặt chẽ , dựa nhiều vào tinh thần hơn là chuyên môn, do đó có va chạm với nhau từ sân cỏ đến " suy nghĩ chiến thuật" cũng là điều đương nhiên, :lol!: :lol!: , tựu chung lại 2 bên cũng có những cầu thủ " chem' đinh chặt sắt của riêng mình, vậy nên hãy đưa ra khẩu hiệu "FAIRPLAY" TRÊN sân cỏ nào, những lời mình nói đều có cơ sở là chẳng hạn như Trung, BIN, Lộc,Quang Vinh ,Hiếu ,2 Bảo ,... chưa bao giờ đương đầu hay có những va chạm dẫn đến tự ái cả
Có lần bin gạt chân trung ,đó là 1 pha phạm lỗi rõ ràng nhưng có sao ,mình đứng dậy và tiếp tục đá , 2 đứa vẫn cười và chẳng tỏ ra điều gì khó chịu và tiếp tục trận đấu, ví dụ cụ thể hơn trong một lần giao hữu giữa lớp mình và tụi bạn của trung, trung và lộc đã có mâu thuẫn khá nghiêm trọng nhưng suy nghĩ đơn giản thôi : " bạn mình mà giận làm gì" rồi nhanh chóng quên đi mặc dù buổi tối về ngủ có đá nó mấy cái trong mơ ☀ rồi thôi
Khi bạn nào đá banh mà có gay phạm lỗi cho bạn mình thì hãy chủ động xin lỗi và kiềm chân lại, còn ban bị phạm lỗi hãy vui vẻ nhé, 2 đứa bắt tay và làm hoà, phát huy tinh thần tương trợ của lớp ta các bạn ơi," SẼ KHÔNG DUNG TÚNG CHO NHỮNG PHA BÓNG ÁC Ý" và giữ gìn trân đấu 4 năm ko hơn nhe' ,thời gian ko lâu nữa đâu đừng giân nhau mà ha mấy you 🤡 🤡 :lol!: :lol!:
tostart
Ủy Viên
Ủy Viên
tostart

Điểm Tích Lũy : 242
Uy Danh : 13

Birthday : 06/01/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptyFri Oct 22, 2010 1:55 pm

uhm
ae oi
dung gian nua~:))
francesco_dinh
Ủy Viên
Ủy Viên
francesco_dinh

Điểm Tích Lũy : 115
Uy Danh : 12

Birthday : 07/03/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptyFri Oct 22, 2010 6:50 pm

hế hế. đá nó mấy cái trong mơ sao sáng hôm sau thấy mông nó sưng to dữ zậy :skv:
h_e_i_n_e_k_e_n
Ủy Viên
Ủy Viên

Điểm Tích Lũy : 86
Uy Danh : 25

Birthday : 14/12/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptyFri Oct 22, 2010 6:53 pm

có những lúc giận dỗi
Có những lúc lầm lỗi
Vô tình làm tan nát trái tim ta
Nhưng mọi chuyện sẽ qua vì tình bạn vượt qua tất cả
PhongTran
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
PhongTran

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 3:29 am

:face: rap rap rap cho vơi bớt đi nỗi buồn :cheers:
thieugiabinpro
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
thieugiabinpro

Điểm Tích Lũy : 80
Uy Danh : 1

Birthday : 21/04/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 5:02 am

dung roi chung oi!! a e minh nguoi trong 1 lop da abnh thi thang thua la binh thuong..âim noi gi dau..va o trong lop nua.nnhu hw thang dat da trai banh do bin tuong loi con mat ra roi!. nhung ma cung dung len.cung da cung co gang vi the thao ma..luc do co nhung nguoi nong nay lii wa tieng lai nhung ma wa roi thi a e trong 1 lop van la nhu vay. minh swe cung nhau hoc het 2nam nua ma.
Phát_Sẹo
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
Phát_Sẹo

Điểm Tích Lũy : 438
Uy Danh : 0

Birthday : 25/02/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 8:38 am

chang co j la thu vi, nhat nheo~ va chi~ dc cai mieng
PhongTran
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
PhongTran

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 8:39 am

Đúng rồi ,cu bin nói rất đúng, liệt kê hôm qua có những cái đầu rất nóng như PHÁT , ÂN , những cú vào banh tham lam như ĐẠT , TOÀN ,ÂN , PHÁT, đề nghị những bạn này hãy đá bằng cái đầu lạnh và trái tim nóng, lúc nào cũng cười tươi như cu bin hay hiếu the man đó, được nh7 vậy trên sân bóng sẽ còn lại tiếng cười và màn trình diễn bóng đá tuyệt vời mặc dù ở đó chúng ta vừa là nghệ sĩ , vừa là khán giả :cheers:
Phát_Sẹo
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
Phát_Sẹo

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 8:43 am

me tui bay coi lai cach da cua tui bay di, da lam sao ma cho ngta dung noi~ nong, chu trc h chang ai noi nong zoi ai bao h, lam sao thi ngta moi fan ung lai nz!!!! Riang tao song phang~ ai choi dep thi choi dep lai, ai choi xau thi se ko nuong tay OK
PhongTran
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
PhongTran

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 8:44 am

thằng phát mai mốt ko đá banh thì thôi ,đừng có lên forum mà kích động nữa nha mày, đá được thì đá không đá được thì phắn đi, trong lớp tao không thích gây chuyện với thắng nào rồi , đừng để đến lúc tức nước vỡ bờ, , tao được cái miệng đó , nếu không thích thì còn cái tay , chơi không
Phát_Sẹo
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
Phát_Sẹo

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 8:51 am

PHAN CAI CON ME TUI MAItao noi that tao da z ko hay j nhung da z tui 3 mien tui bey thi chan nhu bui`, chang wa la tinh than lop da zui ze, da lick su z nhau thi choi chu chang phạ~ ham ho j, coi lai cai dam 3 mien cua tui bay ak, me di da thi vai ba bua~ di du~ vai` 3 bua~ di vai thang`, bien hoa` koi z chu di la di du~, chang thang nao` ngai duong xa' xa xoi, con thU~ hoi~ dam 3 mien cua tui bay coi, chi~ mun dc loi nghieng ve minh`, di da la chi~ da o~ chO~ gan`di xa so ton xang so nang', tui bay da o~ kamai la wa gan`, nhu thang Bin, thang Hieu va tao nha o~ BIGC o~ tam hiep len da thi sao? noi ra la thay deo co ti j tinh thanh, taon la` lu~ chuoc loi ve minh, tao thik noi z do, lam dack j tao mun cai j vo lop noi thang~, mun choi cunG~ choi thang chu~ deo phai~ noi vong vo tao ko ua! tao tuyen bo khiu chien do, thik thi cu len lop mun j cu noi, mun choi cu tu nhien, tui bay co tay co chan ma`, THIK THI DEN VOI NHAU

Được sửa bởi Uỷ_Viên_Cấp_Cao ngày Sat Oct 23, 2010 8:55 am; sửa lần 1.
Phát_Sẹo
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
Phát_Sẹo

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 8:54 am

ho~ ra la tinh than lop , ho~ ra la choi dep, me deo nhac thi thui chu nhac, thi tao mac nhuc cho dam ba mien!!!!, con thang ba mien dam tui bey ai co y kien j mun j len lop noi thang truc tiep, taon la lu~ loi choi, noi that tui bay chang dang cho tao phai~ dung do lam j!!!!
PhongTran
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
PhongTran

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 9:06 am

hay hay, đá lịch sự ở chỗ , bồ mỉnh đá không hay thì chửi luôn cả bồ, trả đũa đội bạn , mày muốn kl ji2 tao cũng chiều, thích thì lên đây, tao ko giải thích nữa , ai trong biên hoà cũng hiểu chỉ có cc như mày là ko hiểu thôi 2````````````,Các bạn thấy bạn phát lịch sự không , để mỉnh tiếp bạn ấy nhé
Phát_Sẹo
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
Phát_Sẹo

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 9:09 am

her, zui dey tao thik zu nay roi do. OK t2 nay` thang nao` mun cai j thi cu len tieng, tuyen bo thang, de tao koi thang nao lam dc j, toan dam nhai~
PhongTran
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
PhongTran

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 9:12 am

Uỷ_Viên_Cấp_Cao đã viết:
PHAN CAI CON ME TUI MAItao noi that tao da z ko hay j nhung da z tui 3 mien tui bey thi chan nhu bui`, chang wa la tinh than lop da zui ze, da lick su z nhau thi choi chu chang phạ~ ham ho j, coi lai cai dam 3 mien cua tui bay ak, me di da thi vai ba bua~ di du~ vai` 3 bua~ di vai thang`, bien hoa` koi z chu di la di du~, chang thang nao` ngai duong xa' xa xoi, con thU~ hoi~ dam 3 mien cua tui bay coi, chi~ mun dc loi nghieng ve minh`, di da la chi~ da o~ chO~ gan`di xa so ton xang so nang', tui bay da o~ kamai la wa gan`, nhu thang Bin, thang Hieu va tao nha o~ BIGC o~ tam hiep len da thi sao? noi ra la thay deo co ti j tinh thanh, taon la` lu~ chuoc loi ve minh, tao thik noi z do, lam dack j tao mun cai j vo lop noi thang~, mun choi cunG~ choi thang chu~ deo phai~ noi vong vo tao ko ua! tao tuyen bo khiu chien do, thik thi cu len lop mun j cu noi, mun choi cu tu nhien, tui bay co tay co chan ma`, THIK THI DEN VOI NHAU
Đây là lời của một người mà tôi từng gọi là bạn đó , rất bảnh tỏng, " bạn ở xa nhà gọi là "đám" , các bạn xa nhà ko có xe đi đá banh và kinh phí ko có thì được cho là keo kiệt , haizzzzzzzzz , dặt sân kamai xin hỏi là ai đặt hả " người lịch sự", "vui vẻ"," và không ham hố"
Phát_Sẹo
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
Phát_Sẹo

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 9:17 am

thui mai dung co gia~ tao zoi cai dam 3 mien nua, tao ko thik lang nhang z tui mai`, thik cai j thu 2 tim den ma nc, uk dung tao noi nz do lam j tao, thui thui dung co dua ra may cai li do eo hep ve than phan nhu z mai` oi!!!! ko co su thong cam O~ day va cung chang co su thuong tam, dey ko phạ~i la` quyen gop tu thien hay danh cho nhung manh~ doi bat hanh j het!! dung dua may cai thu nguy trang do xen vao dey, Xam`
PhongTran
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
PhongTran

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 9:21 am

mày thích thứ 2 chứ gì , tao đợi trước trường , hôm đó đừng có núp nhé con c, tao chưa bao giờ biết sợ thắng nào , chỉ là nể người này tốt , người kia sống hay thôi, còn cái loại nhu7 mày tao chấp
Phát_Sẹo
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
Phát_Sẹo

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 9:25 am

chai co j ma` phai~ doi trc truong ge the bo`, dinh tinh danh nhau hoi dong hay sao z? mun j cu xu~ nhau trong lop con` mai` thik O~ ngaoi` thi choi o~ ngoai! tao biet mai ko so j nen tao moi thik chu may thang so tao dau them choi, ua~ ma` chuyen nay` co lien wan j den mai ko ma mai` co ve~ nang no~ the', dey la su gay han trong banh bong giua~ tao va may thang kia, z ma mai cunG~ co hung thu tham gia nua~ sao, tao thay mai cung~ sap bien thanh culi cao cap cho tui 3 mien rui do, Hay, dc!!!!!
PhongTran
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
PhongTran

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 9:27 am

tao thề với mày , mày không ăn đất thì tao cho mày đọc ngược tên tao..............loài gặm nhấm
thuong..
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
thuong..

Điểm Tích Lũy : 48
Uy Danh : 5

Birthday : 19/02/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 9:30 am

thoi thoi.........stop...
ai cung~ dang buc....dịu lại nao
Phát_Sẹo
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
Phát_Sẹo

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 9:34 am

dc de tao xem mai lam j dc loai gam nham

Được sửa bởi Uỷ_Viên_Cấp_Cao ngày Sat Oct 23, 2010 9:42 am; sửa lần 1.
Phát_Sẹo
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
Phát_Sẹo

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 9:34 am

eeeeeeee mai chay dau rui`
Phát_Sẹo
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
Phát_Sẹo

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 9:39 am

Ra dey cho tao geo tiep koi thang Tr kia!!!! hehehhehehee zui vai~
thuong..
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
thuong..

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 9:45 am

nói zon~ thui nha 2 bạn , dung lam that nhé .
Phát_Sẹo
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
Phát_Sẹo

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 9:57 am

chai chai nghi~ sao z? thang Tr la nguoi giup minh up bai bai Viet ma kakakakaka, len forum chang thay ai chan thay mo`, ko co j choi thay bai cua` thang TR hay, chi li' , bay vao choc fa no geo no tuc len choi z thui, san~ âpm up baj viet lun, chu nghj~ sao trong lop ai lam z zoi nhau, kakakakakaa, cong nhan choc thang TR zui that, chac no cang thang lam, hehehehe, ai bia\et im lang dung noi no nghen, de choc no tiep, cai thang dung la de geo thiet, chu 3 mien z bien hoa choi z nhau trc h zui z, co gian nhau hay pux nhau cung nhat thoi trong pah bong thui... ko co j xr dau thuong... chang wa geo thang TR cho no tuc choi thui a`
thuong..
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
thuong..

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 10:00 am

uhm`:))
PhongTran
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
PhongTran

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 10:01 am

PhongTran
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
PhongTran

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 1:06 pm

tao nói là làm . ko cần phải xuống nước đâu," căng thẳng " hả hài thật, tao chẳng phải là đứa tốt đẹp gì nhưng tao biết sống trên đời thế nào gọi là cái điều tối thiểu của một con người cần có, nói thật ra mày càng nói thì càng lộ ra cái xấu của mày thôi, tao cũng gặp nhiều dân giang hồ rồi, còn bao nhiêu người tốt hơn mày gấp vạn lần nhưng tao chưa thấy thằng c nào đê tiện như mày , đừng có xuống nước với tao, đùa hả, mơ đi , tao từng coi mày là bạn đúng không, vậy thứ 2 tao sẽ nói chuyện với mày như một thằng đàn ông , sau lần này đừng có coi tao là bạn nữa , coi như đó là cái kết cuối có hậu dành cho mày , đừng để đến lúc phải một mất một còn nha phát( lần sau củng tao gọi mày bằng cái tên của 1 con người đó)
Phát_Sẹo
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
Phát_Sẹo

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 1:17 pm

kakakakaka o cai thang mat nay` may dien mun dien a`! hehehehehhe, ko xuong nc j dau yen tam di bo`, tao dau co ranh ma lam loan cho moi ng biet, hehehehehe, ai cha cha nguy hiem nhj~....... chu zan~ giu~ wan diem ma` mai in tam di!!!!! da hua z mai` thi tao choi toi cung. mUon j thi tao cung chap nhan, de tao koi mai` co~ nao`, chac mun danh hoi dong ha~.... kakakakaa mai` cu yen tam di tao da noi thi se danh z mai`
thieugiabinpro
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
thieugiabinpro

Điểm Tích Lũy : 80
Uy Danh : 1

Birthday : 21/04/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 2:09 pm

im langduoc chua ..tao xl 2 ben lun do..may thang may..tui by lay da de len dau cho lanhlai dị.da banh xau la bt thoi roicung wa ..cunhu vay cai nhau lam di.hon thua lam gi..cho vui chu an tien gi adau ma nhu vay.noi chung a moi nguoi nhuong nhau 1 tiengdi..tâo hoa giai 2 ben...thich thi di nhau tam su het.nhungko dung nam dam..
thuong..
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
thuong..

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 2:24 pm

dung day ae minh di nhau
rủ mấy đứa đi luôn đi
dag máu nhau
chua bjo dc nhau voi ae
francesco_dinh
Ủy Viên
Ủy Viên
francesco_dinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 2:34 pm

mai t ko di zới m đâu phát. bị chém chắc :hq:
h_e_i_n_e_k_e_n
Ủy Viên
Ủy Viên

Điểm Tích Lũy : 86
Uy Danh : 25

Birthday : 14/12/1991

Bài gửiTiêu đề: giải hòa   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 2:53 pm

các bạn nói chuyện với nhau sao ko giống với heading của pic này vậy "Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120"

Có chuyện đá banh thui mà to chuyện vậy. PHÁT vs TRUNG mỗi đứa nhún 1 chút cho đẹp chuyện đi
Dùng nắm đấm để giải quyết công việc thì chẳng đi tới đâu cả. Chỉ làm thêm to chuyện thui. Nói chuyện trên 4rum cũng ko phải cảm giác thật. Ai cũng có cái tôi của mình, ko ai mún thua ai. Thứ 2 lên lớp nói chuyện trực tiếp đi :pale: :pale: :pale: :oops: :oops: :oops: :oops: :oops: :oops:

Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 Arnt-ove-josang-friends

Được sửa bởi Oº°‘¨chán đời đồ sát¨‘°ºO ngày Sun Oct 24, 2010 4:30 am; sửa lần 2.
WoWy
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
WoWy

Điểm Tích Lũy : 22

Birthday : 01/01/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 3:59 pm

ai ai cung~ bie^t' de^n' danh cua~ KGM & KARIC ca~
KGM (ke~ gia^u' ma(t ) mang tre^n vai wy~ da^u` dao da^y` uy lu*c
KARIC thi` de^n' tu*` 48 BTX (khu này a(t' ha(n~ gio*i' vo~ la^m ai cung~ bie^t')
ai cung~ muo^n' the^~ hie^n ban~ linh~ cua~ 1 thang` con trai
nhu*ng 2 thang` kim che di
Phát_Sẹo
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
Phát_Sẹo

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 5:43 pm

ok tao cung mun len lop noi cho hay chu nc o~ dey chang la cai wai j het mun j len lop noi, mun danh cung len lop danh, o~ dey chi noi mieng ko ah
francesco_dinh
Ủy Viên
Ủy Viên
francesco_dinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySat Oct 23, 2010 7:17 pm

thiệt tình mấy bồ lun. mới nói tụi con gái h bữa xong jo lại tới con trai. mà mọi chuyện có j đâu mà to tát. th phát vì hwa bị chơi chân nhiều wa nên tức rồi chửi lung tung. th trung thì vì 3 miền bị chửi nên chửi lại rồii 2 thằng đòi dánh nhau---> lãng nhách 🇸🇷 . đó chỉ là tính nóng nảy nhất thời thôi, th con trai nào cũng zậy đó. nhưng mà 2 bồ còn 1 ngày đó, nên suy nghĩ lại đi. có nhất thiết phải nc với nhau = nắm đấm hay ko. cho dù ai thắng thì lớp mình càng thêm nát bét ra thôi. đâu ai mún vậy đúng hok ? nghĩ kĩ đi nha, đừng để mọi chuyện đi quá xa rồi có mún sửa cũng hok dc đâu. :hq:
kinglions
Thành viên
Thành viên
kinglions

Điểm Tích Lũy : 7

Birthday : 03/02/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySun Oct 24, 2010 10:15 am

Xl minh co yen nhu the nay cac ban la ban be cung trong lop thi nen doan ket va ko nen chia re nhu vay.Con trong the thao thi nen doan ket voi nhau va binh dang voi nhau Fc bien hoa va Tia Chop cung chung mot lop ma chia re~ rui moi vao ma da nhu the rui con noi tinh doan ket cua lop dau nua.1 lop nguoi ta doan ket con lop cac ban ko doan ket chac che sau,phai chia phe moi chiu noi hay sau vay
Hạ Băng
Thành viên
Thành viên
Hạ Băng

Điểm Tích Lũy : 7
Uy Danh : 3

Birthday : 01/01/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptySun Oct 24, 2010 9:43 pm

1h sáng rồi, không ngủ được rồi lang thang trên 4rum và gặp cái này đây.
Đầu tiên là bạn T "nhu" đến cuối là "cương"
Bạn P thì "cương" rồi đến "nhu"
Chỉ có một nhận xét: là CTRL A đi! he he ^^ Spam thôi rồi! Spam vô đối luôn.
Nói đùa thế thôi chứ mình thấy_là mình thấy thôi nhé_ 2 bạn đã quá căng thẳng rồi.
Giờ vụ này làm thế nào cũng khó nhỉ?
Bỏ qua nói thì dễ chứ làm thì mới thấy khó, đã công khai chỉ trích nhau rồi giờ có im lặng thì cũng khó chịu. Mà đánh nhau thì cũng không hay, chưa biết hậu quả sẽ thế nào.
Thức sự nếu gặp nhau mà nói phải trái được thì hay, quá lắm thì xông vào đấm nhau mấy cái rồi hòa vì mọi chuyện đã được giải quết, bức xúc kết thúc và được bạn bè khuyên giải dễ làm lành với nhau hơn. Nhưng khi kết quả không được như thế thì hậu quả chưa nói trước được.

Hãy sớm giải quyết và bỏ qua cho nhau.[u]
PhongTran
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
PhongTran

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 EmptyTue Oct 26, 2010 8:49 am

phát ma2 lên goi điện cho tao liền
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120   Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120 Empty

Lớp với nhau ko à,có gì mà phải giận dỗi đúng ko anh em 09tc120

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang