09TC120 - Friends 4ever !!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

09TC120 - Friends 4ever !!!!

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Về việc Tham gia diễn đàn và Gửi bài !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
System Rebooting...
CEO
CEO
System Rebooting...

Điểm Tích Lũy : 203
Uy Danh : 9

Birthday : 02/09/1991

Về việc Tham gia diễn đàn và Gửi bài !!! _
Bài gửiTiêu đề: Về việc Tham gia diễn đàn và Gửi bài !!!   Về việc Tham gia diễn đàn và Gửi bài !!! EmptySun Jun 06, 2010 8:45 pm

Các bạn lớp 09TC120 thân !
-Để tham gia diễn đàn các bạn cần đăng kí để được hưởng toàn bộ tiện ích từ diễn đàn và đễ dàng cho Hội Đồng Quản Trị nắm bắt được tình hình của lớp !!!
Khi đăng kí, các bạn có thể đăng kí với tên thật của mình hoặc 1 nick name mình thích, nhưng các bạn lưu ý, sau khi đăng kí, các bạn nên Bổ sung thông tin về bản thân. Đồng thời, khi khai báo địa chỉ Email, các bạn nhớ sử dụng mail có thậtđang sử dụng để các bạn có thể kích hoạt được tài khoản của mình. Cũng nên lưu ý 1 điều, nếu Email của mình có đuôi là .com.vn thì các bạn nhớ đăng kí là .com.vn. Nếu là .com thì khai báo là .com. Tránh trường hợp nhầm lẫn dẫn đến không kích hoạt được tài khoản. Khi đăng kí xong, các bạn sễ thấy dòng chữ " Tài khoản của bạn đã được tạo nhưng chưa kích hoạt....", lúc này các bạn hãy vào mail của mình để kiểm tra thư, nếu ko có ở mục Inbox ( Thư đến ) thì sẽ ở mục SPam ( Thư rác ). Các bạn nhấp vào đường link liên kết bên dưới dòng chữ " Để kích hoạt được tài khoản....", nó sẽ mở ra trang chủ của Diễn đàn, lúc này Việc đăng kí mới hoàn toàn hoàn thành và các bạn đã có thể tham gia diễn đàn và gửi bài bình thường.
-Khi Gửi bài, các bạn lưu ý, nên gửi bài đúng Chuyên mục, Không SPam sai chỗ, Không sử dụng các nội dung phản cảm hoặc phản động. Mọi hành động không đúng sẽ bị nhắc nhở, cảnh cáo hoặc Xóa tài khoản.

Chúc mọi ngươi zui zẻ !!
Thân !!

Lớp trưởng
( Đã kí )
https://09tc120.forumvi.com

Về việc Tham gia diễn đàn và Gửi bài !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang