09TC120 - Friends 4ever !!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

09TC120 - Friends 4ever !!!!

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Similar topics

Share | 

Liệu có thể? :)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
hari
Thành viên
Thành viên
hari

Điểm Tích Lũy : 3
Uy Danh : 0

Birthday : 10/03/1991

Liệu có thể? :) _
Bài gửiTiêu đề: Liệu có thể? :)   Liệu có thể? :) EmptyTue Aug 24, 2010 6:08 pm

Xin tự giới thiệu, mình là Trí bạn của H.Trung.
Được biết lớp của các bạn có phong trào đá banh rất sôi nổi -chia làm 2 đội là FC Ba Miền và FC Biên Hòa- và thường xuyên có những trận giao lưu với nhau.
Vấn đề là thế này:
Mình cũng là 1 "con chiên bóng đá",thèm được đá banh lắm lắm ^^ ,nhưng ngặt nổi bạn bè không còn đủ để hợp thành 1đội đi đá :(
Biết bên lớp bạn Trung có nhiều bạn thích đá banh và hay đi đá nên mình mong muốn được các bạn cho mình được gia nhập vào hội của các bạn :D được tham gia vào các trận thi đấu giữa FC Ba Miền và FC Biên Hòa.
Qua thực tế trên diễn đàn này tớ biết các bạn không thích cho người ngoài lớp đá.Tất nhiên điều này là chính đáng, chứng tỏ tinh thần giữ gìn bản sắc của lớp rất mạnh.Nhưng mà tớ vẫn mong muốn mình có cơ hội được tham gia vào phong trào đá banh của các bạn,tớ nghĩ:
1-Ở cấp clb, mỗi clb ở V-League đều có ít nhất 5 suất cho ngoại binh(trong đó tối đa là 3 suất chính thức).Còn ở cấp độ đội tuyển thi cũng không dưới 3 trường hợp là ngoại binh được nhập quốc tịch rồi lên tuyển đá cho VN(như Huỳnh Kesley,Phan Van Santos,Đinh Hoàng La...).Vậy thì lớp các bạn cũng có thể phá lệ cho cá nhân nào đó không thuộc thành viên của lớp (mình chẳng hạn :D)
2-Và điều quan trọng hon hết theo tớ :Mục đích của đá banh nói riêng thể thao nói chung đó rèn luyện sức khỏe, là thỏa sức đam mê để kết nối bạn bè,để thắt chặt tình hữu nghị ^^'(vậy các bạn có thể bỏ qua khái niệm "người ngoài" và "người trong" được không?Chúng ta là những người cùng đam mê quả bóng mà ^^)
Vì vậy tớ cũng hy vọng các bạn "zuzi" cho 1 kẻ yêu bóng đá như tớ ^^' được gia nhập vào đội FC Ba Miền(Trung ở đội này) để có thể tham gia các trận đấu của lớp các bạn.Mong các bạn ở 2 đội chấp nhận ^^

Được sửa bởi hari ngày Wed Aug 25, 2010 3:03 pm; sửa lần 1.
francesco_dinh
Ủy Viên
Ủy Viên
francesco_dinh

Điểm Tích Lũy : 115
Uy Danh : 12

Birthday : 07/03/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Liệu có thể? :)   Liệu có thể? :) EmptyTue Aug 24, 2010 7:45 pm

Chuyện này thì cũng ko có j khó. vì Trí cũng đi đá cho lớp mình nhiều rồi nên cũng ko thể coi là người ngoài.Nếu cả 2 đội cùng đồng ý thì để 1,2 người quen biết đá cũng ko sao. vui là chính mà.Đây là quan điểm cá nhân của mình thôi. ko biết các bạn của 2 FC nghĩ sao?
PhongTran
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
PhongTran

Điểm Tích Lũy : 222
Uy Danh : 30

Birthday : 30/07/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Liệu có thể? :)   Liệu có thể? :) EmptyThu Aug 26, 2010 5:03 am

ngoại lệ này các bạn chấp nhận ko,mình thấy bạn trì trân thành lắm đó nha,bữa nào đội mình đá kũng đi hết ,dủ có vài lần lớp mình ko cho đá,mình tán thành
(*i*) N*G*A
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
(*i*) N*G*A

Điểm Tích Lũy : 100
Uy Danh : 5

Birthday : 06/09/1989

Bài gửiTiêu đề: Re: Liệu có thể? :)   Liệu có thể? :) EmptyThu Aug 26, 2010 12:13 pm

Thêm bạn thêm vui chứ có sao đâu.[i] :D
NguyenBao.com
Thành viên Cấp cao
Thành viên Cấp cao
NguyenBao.com

Điểm Tích Lũy : 119
Uy Danh : 4

Birthday : 05/04/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Liệu có thể? :)   Liệu có thể? :) EmptyThu Aug 26, 2010 2:45 pm

ko co' vấn đề j` het^! ok!!
Vương Tân
Thành viên Cấp cao
Thành viên Cấp cao
Vương Tân

Điểm Tích Lũy : 90
Uy Danh : 0

Birthday : 01/08/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Liệu có thể? :)   Liệu có thể? :) EmptyTue Sep 07, 2010 8:09 am

OK thôi bạn ơi.. Nhưng bi giờ lực lượng FC BH thì ít . mà toàn dân đá tệ ko ah.. Nên đầu quân cho 3 miền thì tui này hơi tiếc á.
PhongTran
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
PhongTran

Điểm Tích Lũy : 222
Uy Danh : 30

Birthday : 30/07/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Liệu có thể? :)   Liệu có thể? :) EmptyTue Sep 07, 2010 9:20 am

vậy biên hoà kung~ tìm 1 ngoại binh ha ,ok ha :lol!:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Liệu có thể? :)   Liệu có thể? :) Empty

Liệu có thể? :)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang