09TC120 - Friends 4ever !!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

09TC120 - Friends 4ever !!!!

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Cuộc tình mình xây trên Cát,

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
W4
Ủy Viên
Ủy Viên
W4

Điểm Tích Lũy : 60
Uy Danh : 19

Birthday : 10/11/1991

Cuộc tình mình xây trên Cát, _
Bài gửiTiêu đề: Cuộc tình mình xây trên Cát,   Cuộc tình mình xây trên Cát, EmptySun Aug 01, 2010 6:54 pm

làm sao giữ, khi sóng cứ xô hoài

Có nên tin vào duyên phận ko??!!...

--------------------------------------------------------------------------------

Tớ ju A NHƯNG KO GIÁM NÓI nhưng khi có người đưa đường dẫn lối thì A bít và ngõ lời ju tớ! A, tớ khác nhau hoàn toàn về tính cách. Tớ đã củm thấy ko ổn ngay từ đầu nhưng anh bảo 2 ta có duyên rùi sẽ đâu vào ĐÓ vì A cũng có củm tình với tớ ngay lần gặp đầu và cuộc sống sẽ có Luật bù trừ! Tớ yên tâm và ju A nhìu thật nhìu!... Rùi hum nay A bước đi, câu mà A nói đầu tiên cũng là cuối cùng mà tớ nhận được là"Chúng ta ko hợp nhau thui thì làm bạn nhé!Chắc là có duyên ko phận, A xin lỗi" Ôi! kon tim tớ rạn vỡ, ngỡ ngàn, đau và khóc... kon trai wa vô tình!!....Tớ hận!....
LuuThao_Delets
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
LuuThao_Delets

Điểm Tích Lũy : 52
Uy Danh : 1

Birthday : 18/06/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc tình mình xây trên Cát,   Cuộc tình mình xây trên Cát, EmptyMon Aug 02, 2010 7:23 am

troi ui, nhung oi anh nao ma phu phang giu day,
PhongTran
Ủy Viên Cấp Cao
Ủy Viên Cấp Cao
PhongTran

Điểm Tích Lũy : 222
Uy Danh : 30

Birthday : 30/07/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc tình mình xây trên Cát,   Cuộc tình mình xây trên Cát, EmptyMon Aug 02, 2010 7:33 am

Oài, ban n keu ban tr đa tình, lãng mạn mà nghe chừng ban n ccòn thuộc tuýp tiền bối của tr,vãn bối chịu thua hixhix
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc tình mình xây trên Cát,   Cuộc tình mình xây trên Cát, Empty

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang