09TC120 - Friends 4ever !!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

09TC120 - Friends 4ever !!!!

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

NHỮNG LỜI CUỐI GỞI EM YÊU CỦA TÔI!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
phobithu.09tc120
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
phobithu.09tc120

Điểm Tích Lũy : 45
Uy Danh : 1

NHỮNG LỜI CUỐI GỞI EM YÊU CỦA TÔI! _
Bài gửiTiêu đề: NHỮNG LỜI CUỐI GỞI EM YÊU CỦA TÔI!   NHỮNG LỜI CUỐI GỞI EM YÊU CỦA TÔI! EmptyThu Jun 24, 2010 7:08 pm

- Bao năm yêu em và theo đuổi em nhưng anh vẫn chỉ nhận được một số không tròn trĩnh đặt trước mặt mình. Thế nhưng anh không hối tiếc vì đã yêu em.

Chuyện tình của mỗi người chẳng ai giống ai. Có người đa tình, có người chung thuỷ. Chúng ta không thể chắc rằng người chung thuỷ sẽ hạnh phúc và người đa tình sẽ chịu sự khổ đau, phải không em?
Nhưng đối với anh, người chung thuỷ là những người thường phải chịu sự thiệt thòi và thường nhận sự khổ đau về mình, bất kể người đó thuộc phái yếu hay phái mạnh.
Có nhiều quan điểm nói về tình yêu chung thuỷ, có người thì ca ngợi, có người thì trách đó là sự khờ dại,... Còn theo quan điểm em thì như thế nào? Anh biết rằng phần lớn trong giới trẻ chúng ta hiện nay thì nó chỉ là sự dại khờ mà thôi.
Anh đưa ra những quan điểm trên đâu phải là để đánh bóng tình cảm của anh dành cho em. Anh không tự hào rằng anh đã chung thuỷ với em trong 9 năm qua. Anh chỉ làm theo sự mách bảo của con tim mình mà thôi! Anh chưa bao giờ nghĩ về sự thiệt hơn trong tình yêu đó.

Anh chưa bao giờ nghĩ về sự thiệt hơn trong tình yêu đó.
Thế nhưng ngày hôm nay, anh mới nhận ra rằng tình yêu của mình cũng đã có những điểm sai. Sai không phải là anh đã yêu em, mà anh sai ở chỗ: anh đã không làm chủ được tình cảm của mình, để rồi anh gây ra những sai lầm liên tiếp làm cho em phải đau khổ, phải bực tức và cả sự mệt mỏi. Nó cũng chẳng đem lại cho anh những điều tốt đẹp hơn.
Anh đã không sớm dừng lại mà cứ đeo đuổi đến ngày hôm nay, cũng là một cái sai của anh và đây có lẽ là cái sai lớn nhất. Như một người bạn anh đã khuyên rằng: cái gì ta có thì sớm muộn sẽ có, còn cái gì ta không có thì suốt đời này sẽ không có! Bao năm yêu em và theo đuổi em nhưng anh vẫn chỉ nhận được một số không tròn trĩnh đặt trước mặt mình. Thế nhưng anh không hối tiếc vì đã yêu em. Tuy rằng không có được tình cảm của em, nhưng nó cũng đã dạy cho anh những bài học bổ ích giúp anh vững bước trên con đường tương lai.
Còn rất nhiều điều anh muốn nói cho em hiểu được tình cảm anh dành cho em! Nhưng có lẽ, chỉ cần bấy nhiêu yêu thương anh dành cho em suốt chín năm qua thôi cũng đủ để em hiểu được tình cảm của anh rồi, phải không em?

Tạm biệt em! Tạm biệt mối tình đầu!

francesco_dinh
Ủy Viên
Ủy Viên
francesco_dinh

Điểm Tích Lũy : 115
Uy Danh : 12

Birthday : 07/03/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: NHỮNG LỜI CUỐI GỞI EM YÊU CỦA TÔI!   NHỮNG LỜI CUỐI GỞI EM YÊU CỦA TÔI! EmptyThu Jun 24, 2010 8:36 pm

chia tay hay sao mà viết bài buồn vậy
tostart
Ủy Viên
Ủy Viên
tostart

Điểm Tích Lũy : 242
Uy Danh : 13

Birthday : 06/01/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: NHỮNG LỜI CUỐI GỞI EM YÊU CỦA TÔI!   NHỮNG LỜI CUỐI GỞI EM YÊU CỦA TÔI! EmptyThu Oct 07, 2010 10:13 am

:( :( CAI CAM GIÁC.........................
System Rebooting...
CEO
CEO
System Rebooting...

Điểm Tích Lũy : 203
Uy Danh : 9

Birthday : 02/09/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: NHỮNG LỜI CUỐI GỞI EM YÊU CỦA TÔI!   NHỮNG LỜI CUỐI GỞI EM YÊU CỦA TÔI! EmptyThu Oct 07, 2010 4:22 pm

Quên đi thôi, tôi ơi xin đừng nhớ
Hạ có gió, và Đông có lửa hồng...
https://09tc120.forumvi.com
trangbabys20
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
trangbabys20

Điểm Tích Lũy : 13
Uy Danh : 1

Birthday : 15/02/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: NHỮNG LỜI CUỐI GỞI EM YÊU CỦA TÔI!   NHỮNG LỜI CUỐI GỞI EM YÊU CỦA TÔI! EmptyFri Oct 08, 2010 12:18 pm

hay day,co ve nhu da tung trai qua cai nguoi ta thuong goi la gj nhi... :silent:
WoWy
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
WoWy

Điểm Tích Lũy : 22
Uy Danh : 0

Birthday : 01/01/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: NHỮNG LỜI CUỐI GỞI EM YÊU CỦA TÔI!   NHỮNG LỜI CUỐI GỞI EM YÊU CỦA TÔI! EmptyFri Oct 08, 2010 6:58 pm

:bounce:
Karik_7love
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Karik_7love

Điểm Tích Lũy : 31
Uy Danh : 0

Birthday : 12/04/1989

Bài gửiTiêu đề: Re: NHỮNG LỜI CUỐI GỞI EM YÊU CỦA TÔI!   NHỮNG LỜI CUỐI GỞI EM YÊU CỦA TÔI! EmptySat Oct 09, 2010 3:25 am

có thực mới vực được đạo ,có tiền mới có tình yêu..................
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: NHỮNG LỜI CUỐI GỞI EM YÊU CỦA TÔI!   NHỮNG LỜI CUỐI GỞI EM YÊU CỦA TÔI! Empty

NHỮNG LỜI CUỐI GỞI EM YÊU CỦA TÔI!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang